Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK
nhim88900

Bài:1

chẳng biết viết gì luôn. AM đã cho mình được gặp các bạn thật tốt, yêu AM nhiều nhiều /-heart/-heart
2016-06-13 13:38:56
Anh2ktk

Bài:38

Trích dẫn bài viết của tatranthy
Chơi game AM cũg đk 2 năm òi hnay có dịp SN AM Thy xin cs vài lời : Game này rất hay @@ nhảy cx đk set và hiệu ứg đập vồn ^^ Chơi đk 2 năm nhưg tình cảm nhìu lớmm lunnnn ák @@ Moq game ngày cg phát triển hơn nữa @@ Mog game đừng có hút máu nhìu...
game vừa ra hơn 1 năm mà:wipe
2016-06-14 15:19:15
ZzWentyzZ

Lúc mìh chơi AM là vào khoảng 2 năm trước ... thì mìh cảm thấy game rất là hay , nhg lúc đó mìh ngu lắm chưa bít nhảy để lên lv chơi đến tận bh ms lên đc lv 20 ( chơi 2 năm mờ bh ms bít nhảy để lên lv đó :d)... Và bh game ra nhìu chức năng ms nhỉ ??? Mà sao đồ nv nữ lại nhìu gems và xu hơn đồ nv nam v , làm up xu dữ lắm lun ....up 1 ngày mà đc có 1000xu à ... Ad hạ giá đi 8*....ns chug là game rất tuyệt vời .... Iu game và m.n /-showlove
2016-06-14 17:01:34
Superhana

ten nhan vat : Hanna12
Ngay : 18/6/2016
Lời muốn nói : Thật ra mình đã chơi game này 1 năm rồi hỳ nhưng mà chưa bao giờ thấy ad hút máu dữ dằn như z hết chỉ có một bộ thổ dân vv rách tơi tả nhưng hoàng đã z mà thôi , nhưng phải nạp tới 1 triệu , ad biết 1 triệu ngoài đời chúng ta có thể làm những gì hay không ad ? mua được rất là nhiều thứ , khi vào trong game em cảm thấy rất là zui ,zui nhất là khi đc vào fam của My love , khi vào game em đã cưới 1 người mk không hề muốn cưới và rồi mk cũng có chút tình cảm đặc biệt cho anh ấy , nhưng mình đã ngỏ lời chia tay anh ấy rồi mình cảm thấy hơi buồn nhưng không sao . Mình muốn cảm ơn gia đình ảo của mình trong Am nhiều vì đã theo mình và ủng hộ mình trong thời gian qua , cũng cảm ơn chị Mylove1994 , Piiking , TamVo123 va Hangpum đã dạy dỗ em những điều hay và đã cùng em chia sẻ những vui buồn trong game hay ngoài đời ,
Em nen viet toi day thoi hy va 1 dieu cuoi cung em muon gui toi ad avatar musik Nguyen Dinh Hoang Lam loi cam on da tao ra 1 game thu vi nhu the nay nhung mong ad dung hut mau nhieu nua nha
2016-06-18 12:01:23
01636117391

Bài:4

xin chào bà con bât h là 5h19,lòng vòng lên AM thấy cái nhật ký của bạn nên vao spam chơi(đùa tí)nhìn thấy cái này cx dc 1 tiếng mấy rồi nhưng mải mấy việc với nay ăn phải cơm nguội lên mắc đi wc,thôi giỡn z đủ rồi vào vc chính
tên nvucentryy
tớ chơi game cx dc 1 năm rồi nhưng ngu lắm ko biêt nhảy 4k,nên lv mới dc 30;với lại hay đi pem nhau lên mới z/-heart
lý do pem nhau ghen tị vì bọn nó đepzai hơn(giỡn thôi)Sự thật mh rất nhớ các ace đã cùng chung vai sát cánh với mình....chậc...cũng chả biết diễn tả cảm xúc thế nào, nói chung là nhớ đi
Đã có lúc mh tải lại AM và vào chơi, nhưng sự thật thật đắng lòng: quên cmn nick :v Hên thật :v chứ nếu vào acc cũ mà nhảy gà bị cười cho thúi đầu chắc :v kẻ thù vốn dĩ everywhere và có thể cười vô mặt ta bất kì lúc nào mà :v Tạo đỡ cái acc chơi, vừa vào sàn biển đã bị kick lia lịa :v ừ thì anh đây có lỗi thời với bọn trẻ nhưng cũng đừng đối xử tệ bạc với anh như thế :v ứ chịu đâu = ))), nản quá vòng vòng gần 1 tiếng cũng chưa nhảy dc ván nào, out luôn cho lành
Anh không đẹp trai nhưng được cái thù dai :v :3
Nhớ rất nhiều bạn bè
+gửi bà chị Clouddy, không biết bà chị thi đh s rồi, đang học trường gì,hồi đó bà chị gánh e muốn lọt ****, :v mà éo hiểu sao kiu bả vô gánh là chờ cả buổi bả mới vô, ahihii, mắc đi dẹo trai
+ tỉ tỉ bomhihi, đệ đệ cũng nhớ tỉ :v không biết bả có nhiều đệ quá bả nhớ mình là ai k,đệ đệ xinh gái nhất của tỉ k nhớ tán xéo háng :v + thím Còi nữa, ra trường chưa? hôm nào post ảnh chạm rốn xem nữa nghen :v
+Yumi: e đã ngăn a off nhưng a vẫn off, sorry e , giờ e sao rồi?
+.... rất nhiều mà đa phần là trí nhớ e hơi kém chân thành cám ơn những bạn nữ (not nam) đã kéo mh lúc mh sa cơ thất thế :v (hình như lúc nào cũng sa cơ thì phải :v)
Không biết các bạn có đọc dc cái lưu bút này k nhưng dù sao t cũng đã giải toả những chất chứa ấp ủ trong lòng bao lâu nay ^^ (xin lỗi dạo này hơi vi diệu :v )
Và điều cuối cùng mh muốn nói : ANH NHỚ EM
: )) gửi đến người iu bé nhỏ , lúc a off a k nói với e 1 lời nào, a cũng không muốn thế, a sợ nếu a nói ra e sẽ k cho a off và a sẽ lưu luyến mà không dứt đi được nợ trần thì biết bao giờ mới tu thành chính quả? xin lỗi e nhiều
nếu ai có gặp e ấy thì nhắn dùm mh: a vẫn nhớ e
không biết e có còn nhớ a k? e đã có tình mới chưa : )) a thật biết ơn sự hi sinh vĩ đại của e khi biết a đã mất zin- trải qua 1 mối tình, và e đã bất chấp tất cả để iu anh dù biết a bị lưỡng tính, tuy vậy bản chất đàn ông luôn trỗi dậy trong người anh, và a đã fall in love với thím darksoul :v a thường hay bỏ e bơ vơ 1 mình, e giận a, xin lỗi e, trước giờ mh toàn kêu nhau bằng m-t, nhưng bây giờ dù a chưa đủ 18 tuổi, nhưng xin phép được xưng a-e với e : )) người iu bé nhỏ của a
a là mối tình ảo đầu tiên trên AM của e, thế là a đã không **** lại dc hạnh phúc trọn vẹn cho e, a đúng là 1 thằng tồi, 1 lần nữa, xin lỗi e
chắc e k đọc được những dòng này đâu vì e ngu quá, suốt ngày biết chơi game, chỉ biết ở bên cạnh a,mọi lúc, mọi nơi, trong thầm lặng,dù a có bơ e : ))) biết bao giờ mới thông minh lên được, ráng tìm thằng nào khôn khôn tí mà đeo /-break
vì vậy a sẽ mạnh dạn nói lên hết nỗi lòng của mh, chẳng còn sợ e đọc được nữa
cho a ích kỉ 1 tí, quen thằng khác thì quen chứ đừng iu nó, iu anh thôi, dù a k iu e, a iu thằng khác rồi
nếu e đọc dc tâm sự của a thì : ))) inbox cho a qua mxh này dc k, a k chơi zalo+fb, a quê quá phải k, kệ mịe a nha :v tự nhiên nói tới đây thì bị tụt cảm xúc, k biết nói j nữa, lúc nãy nhớ có nhiều thứ muốn nói lắm mà ta, thôi để hôm nào viết thêm
NHỚ E lắm banbanban/-heart I Love banbanban/-strong/-strong
2016-06-28 17:36:47
01636117391 thích bài này
01636117391

Trích dẫn bài viết của 01636117391
xin chào bà con bât h là 5h19,lòng vòng lên AM thấy cái nhật ký của bạn nên vao spam chơi(đùa tí)nhìn thấy cái này cx dc 1 tiếng mấy rồi nhưng mải mấy việc với nay ăn phải cơm nguội lên mắc đi wc
tên nvucentryy nhá
2016-06-28 17:46:03
01636117391

Trích dẫn bài viết của 01636117391
tên nvucentryy nhá
bị che mất tênên nv ducentryy
2016-06-28 17:47:10
thaithuytien2709

Bài:2

+ tên nick: Tina2709
+27/9/2000
từ ngày mới chơi game phải nói là rất khác lạ !!! tôi thấy mình với những người xung quanh rất khác nhau họ thì lv ...chuẩn ...bề ngoài ... chuẩn....hòa đồng ....chuẩn...!! còn t khác họ !Trái ngược họ ! nhưng giờ đây t thấy mình cg bắt đầu giống họ !!! t hòa đồng hơn , vui vẻ hơn t thấy đây mới chính là bản chất thật của t ! vui vẻ coi trong bn bè !! ở ngoài đời thì t từng dc người khác gọi là mọt sách nhưng từ lúc tải game này về t onl thường xuyên hơn ...và trình độ học tập bị tuột :d nhưng miễn sao mình vui m.n đều vui là dc!!!!:d:d:d
2016-06-28 23:09:56
lyphuongtrang01

Bài:1310

Tên nhân vật : Pepyxu
Lời muốn nói: cảm ơn AM vì đã cho Xu gặp đc những ng bạn tốt cho Xu gặp đc 1 gia đình nhỏ . Cho Xu bao kỉ niệm đẹp chơi AM từ tháq 8 năm trc nhưq bận học nên giờ mới onl lại. Khi vào game Xu sẽ tìm đc thêm nhìu kỉ niệm đẹp giải toả áp lực sau 1 ngày mệt mỏi. Gửi oOPyKunOo (Kun) khôq pýt bh Kun ra s r nhỉ cùq chơi AM vs nhau vô tình gặp nhau chúq ta trở thành bạn thân của nhau. Tớ và cậu đã có nhìu kỉ niệm h tớ vẫn chưa quên cậu là bạn của tớ dù là ảo. Cậu là ng con trai tốt cậu sẽ tìm đc ny mà. Khôq pýt cậu có đọc đc nhữq lời này của tớ khôq??? Cậu fải sốq tốt nha.
Bạn của cậu u
2016-07-01 06:25:19
thaolongtrung52

Bài:2624

Id: angelove
lời mún ns: lâu r k chs avt musik k bt h đổi ms ntn nữa
2016-07-01 06:27:52
01263526866

Bài:2

Tên nv Barbiegirk ngày 19 / 7 / 2016 lời muốn nói : thời gian trôi qua lâu nhỉ nhớ những ngày cứ thức dậy lại cầm đt để up avatar musik . Vô đó dc gặp những người bạn ms và dc ad cho nhìu những sk thật hấp dẫn , dù chỉ là thế giới ảo nhưng cảm thấy vô cùng hp vì ms vô game lại có người nhắn tin như qua nhà tui chơi nekk , đi ra cv nha em ,... đấy m.n vô game này chơi cho vui nha !!!!!!
2016-07-19 00:57:09
kentsent

Bài:10

tên nhân vật : TraiTim1Ty
ngày : 17//2016
lời muốn nói: mình chơi game cũng trong thời gian ngắn thôi nhưng trong đó chan chứa lỗi buồn niền vui của mình , có 1 người con gái tuy không xa cũng không gần đã bên cạnh tôi trong khi áp lực của cuộc sống ngoài đời chia sẻ niềm vui nỗi buồn, team đã mang lại cuộc sống ảo mà là niềm vui của giới trẻ hiện nay được hòa mình vào quên hết 1 thế giới của những ông già bà già 9x trẻ con là 20x . cũng có nhiều người vui tính cũng nhiều người hâm hâm nhưng quá vui đấy adm à thật thật trong thế giới ảo ,có cả gia đình của riêng mình nữa có những ông già bà già 94 95 96 97 , gọi nhau bằng cún trâu chuột heo . năm nay mình 21 tuổi rồi nhưng vẫn hòa mình vào chơi với các em nhỏ hơn mình cả chục tuổi yêu quý những em nó . mình cũng theo game được 5 năm rồi ý nhỉ , bắt đầu từ avata nông trại cũng có nhiều kỉ niệm cũng nhiều bạn bè cũng nhiều niềm vui nỗi buồn giờ sang avata musik lại càng sống lại hơn những năm tháng cấp 3 thường chơi game dưới ngăn bàn giò đã trở thành 1 sv đại học với nhiều kỉ niệm đáng nhớ về teamobi .
lời cuối: xin chúc teamobi ngày càng phát triển hơn , chúc anh chị cô chú làm việc trong team sức khỏe dồi dào để mang lại cuộc sống này cho mọi người . cảm ơn tất cả mọi người .
2016-07-23 11:40:28
Nhoccdd

Bài:1002

Test tag @chihan123
2016-07-25 22:09:04
Nhoccdd

Bài:1002

Test tag @lamvuontt
2016-07-25 22:09:39
khoaalu

Bài:13

lời cảm nhận : một ngày vào giờ ra chơi ở lớp tui thấy mấy nhỏ con gái đang ns chuyện nghe loáng thoáng dc là nhỏ kia kiu con nhỏ này tải game avatar musik . tui về nhà lấy đt tìm kím avatar musik . mới vô tui thấy nó tải lâu qá nên nản . khi vô chơi thì mới thấy cực đã . bỏ một chút thời gian mà đổi lại dc một thú vui hằng ngày. hầu như lúc nào tui cug onl cả ko bao gio chán
2016-08-02 13:17:34