Chơi quá 180 phút mỗi ngày sẽ hại sức khỏe
Nạp Gem Quên MK

Bài:6
Add mở khóa hộ em nick Krytaljung với ạ. Toài khoản: 01295664688.
- Lí do là bữa em bị rơi điện thoại từ trên lầu 3 rơi xuống. Nên bị gãy sim và hư điện thoại. Em nhớ tk mk nick Krytaljung nên nhờ con bạn em bán hộ, không may nó để bị lừa đảo lừa mất account em. Trong thời gian đó là tầm 6-7 tháng trước, account của em bị lừa đảo, người đó có Facebook là Huỳnh Khiêm fake Ngân Carot, do lúc đó khong hiểu mấy, tin người nên em đồng ý với con bạn em luôn. Tới nay thì em vừa có cmnd nên làm lại sim, đăng nhập vô thì bị khóa. Em có hỏi trên gruop chung, nhiều người bảo em là khóa vĩnh viễn, em khá là buồn. Với lại em lmk acc đều lấy được mà đăng nhập thì hiện khóa. Acc đó em nạp cũng từ đó tới hôm 6-7 tháng trước em đã nạp hơn 120tr tiền kiết kiệm của em. Bây giờ bị khóa em buồn lắm add ạ. Add có lòng tốt add mở hộ em với. Em không biết người lừa đảo đó đã làm gì để bị khóa acc nữa ( nhưng nếu add muốn em làm gì hay bồi thường đều được ạ. Mong add thương tình mở khóa account Krytaljung hộ em với. Tiền em đều ở trong account đó cả, mất 120tr em cũng tiếc lắm huhu. Mong addmin giúp đỡ
2019-03-19 19:38:06

teamobicare

Bài:12609

Chào bạn
BQT AM ko giải quyết các trường hợp mua bán cá nhân lừa đảo nhé bạn!
2019-03-20 15:19:08
ssyuniss

Bài:117

Dân rick kid mà di fake ảnh chủ fam mautanh vay bạn
2019-03-20 20:22:02